Starfsfólk

Nafn
Starfsheiti
Netfang

Mynd af stafsmanni

Nafn: Adda María Jóhannsdóttir

Sími:

Netfang: addam@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Anna Katrín Ragnarsdóttir

Sími:

Netfang: annakatrin@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Anný Gréta Þorsteinsdóttir

Sími:

Netfang: anny@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Atli Freyr Guðmundsson

Sími:

Netfang: atli@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Auður Stefánsdóttir

Sími:

Netfang: audur@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Álfheiður Eva Óladóttir

Sími:

Netfang: alfheidur@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Árni Sverrir Bjarnason

Sími:

Netfang: arni@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Ása Katrín Hjartardóttir

Sími:

Netfang: asak@flensborg.is

Áslaug ÞórðardóttirKennari - Sviðsstjóri starfsbrautaraslaug@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Áslaug Þórðardóttir

Sími:

Netfang: aslaug@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Ásrún Óladóttir

Sími:

Netfang: asrun@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Ásta Kristín Pálmadóttir

Sími:

Netfang: astak@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Bergljót Gunnlaugsdóttir

Sími:

Netfang: bg@flensborg.is

Borghildur SverrisdóttirKennari - sálfræði/uppeldisfræðiborghildur@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Borghildur Sverrisdóttir

Sími:

Netfang: borghildur@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Bryndís Jóna Jónsdóttir

Sími:

Netfang: bryndis@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Bryndís Símonardóttir

Sími:

Netfang: bryndiss@flensborg.is

Díana GuðjónsdóttirKennari - íþróttir og afrekssviðdiana@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Díana Guðjónsdóttir

Sími:

Netfang: diana@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Díana Sigurðardóttir

Sími:

Netfang: dianasig@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Dröfn Jónasdóttir

Sími:

Netfang: drofn@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Elfur Erna Harðardóttir

Sími:

Netfang: elfur@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Elín Guðmundardóttir

Sími:

Netfang: elin@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Elín Ragna Þorsteinsdóttir

Sími:

Netfang: elinragna@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Erla S. Ragnarsdóttir

Sími:

Netfang: erla@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Eygló Hjaltadóttir

Sími:

Netfang: eygloh@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Eygló Jónsdóttir

Sími:

Netfang: eygloj@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Freyja Auðunsdóttir

Sími:

Netfang: freyja@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Friðrik Olgeir Júliusson

Sími:

Netfang: fridrik@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Guðmunda Anna Birgisdóttir

Sími:

Netfang: gudmunda@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Guðmundur Garðar Brynjólfsson

Sími:

Netfang: gudmundur@flensborg.is

Guðný ÁrnadóttirKennari - franska/spænskagudnya@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Guðný Árnadóttir

Sími:

Netfang: gudnya@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Guðrún Hafdís Eiríksdóttir

Sími:

Netfang: ghe@flensborg.is

Hafdís ÓlafsdóttirForstöðumaður mötuneytishafdis@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Hafdís Ólafsdóttir

Sími:

Netfang: hafdis@flensborg.is

Halldóra JóhannesdóttirKennari - efnafræði/umhverfisfræðihalldora@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Halldóra Jóhannesdóttir

Sími:

Netfang: halldora@flensborg.is

Heimir BjörnssonKennari - saga/heimspekiheimir@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Heimir Björnsson

Sími:

Netfang: heimir@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Helga Kristín Gilsdóttir

Sími:

Netfang: helgakristin@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Helga Sóley Kristjánsdóttir

Sími:

Netfang: helgasoley@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Helga Valtýsdóttir

Sími:

Netfang: helgav@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Hildigunnur Guðlaugsdóttir

Sími:

Netfang: hilda@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Hildur Einarsdóttir

Sími:

Netfang: hildure@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Hrafnhildur Blomsterberg

Sími:

Netfang: hild@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Hrafnhildur Jósefsdóttir

Sími:

Netfang: hrafnhildur@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Hrafnkell Tumi Kolbeinsson

Sími:

Netfang: tumi@flensborg.is

Hrefna GeirsdóttirUmsjónarmaður námsferlahrefna@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Hrefna Geirsdóttir

Sími:

Netfang: hrefna@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Hrefna Steinarsdóttir

Sími:

Netfang: hrefnast@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Jenný Guðmundsdóttir

Sími:

Netfang: jenny@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Jón Barðason

Sími:

Netfang: jb@flensborg.is

Júlía JörgensenKennari - félagsfræðijulia@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Júlía Jörgensen

Sími:

Netfang: julia@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Júlíus Andri Þórðarson

Sími:

Netfang: julius@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Kristín Másdóttir

Sími:

Netfang: kristinmas@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Kristófer Eggertsson

Sími:

Netfang: kristofer@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Kristrún Ólöf Sigurðardóttir

Sími:

Netfang: kristrun@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Lilja Héðinsdóttir

Sími:

Netfang: liljah@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Magnús Þorkelsson

Sími:

Netfang: maggi@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Marion Gabriele Wiechert

Sími:

Netfang: marion@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Matthildur Rúnarsdóttir

Sími:

Netfang: matthildur@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Pálfríður Bjarnadóttir

Sími:

Netfang: frida@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Ragnheiður H. Kristjánsdóttir

Sími:

Netfang: rhk@flensborg.is

Rannveig Klara MatthíasdóttirKennari og nemenda- og kennsluráðgjafirannveigklara@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Rannveig Klara Matthíasdóttir

Sími:

Netfang: rannveigklara@flensborg.is

Sandra Borg GunnarsdóttirKennari - myndlist/stærðfræðisandra@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Sandra Borg Gunnarsdóttir

Sími:

Netfang: sandra@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Sigríður Ragna Birgisdóttir

Sími:

Netfang: sigridur@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Sigrún Edda Knútsdóttir

Sími:

Netfang: sek@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Sigrún Karlsdóttir

Sími:

Netfang: sigrunk@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Símon Jón Jóhannsson

Sími:

Netfang: sjj@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Snædís Baldursdóttir

Sími:

Netfang: snaedis@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Sólveig Hlín Sigurðardóttir

Sími:

Netfang: solveighlin@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Sólveig Kristjánsdóttir

Sími:

Netfang: solveigk@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Stefán Örn Valdimarsson

Sími:

Netfang: stefan@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Steinhildur Hildimundardóttir

Sími:

Netfang: sth@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Steinunn Ásgeirsdóttir

Sími:

Netfang: steinunn@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Steinþór Hlöðversson

Sími:

Netfang: steinih@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Sunna Þórarinsdóttir

Sími:

Netfang: sunna@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Svana Björk Karlsdóttir

Sími:

Netfang: svana@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Tamara Soutourina

Sími:

Netfang: tamara@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Thelma Björk Sigurðardóttir

Sími:

Netfang: thelma@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Torfi Kristinsson

Sími:

Netfang: torfik@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Unnar Örn Þorsteinsson

Sími:

Netfang: unnart@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Úlfur Einarsson

Sími:

Netfang: ulfur@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Viðar Ágústsson

Sími:

Netfang: vidara@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Viðar Hrafn Steingrímsson

Sími:

Netfang: viddi@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Zdravko Velikov Demirev

Sími:

Netfang: zdravko@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Þorbjörn Rúnarsson

Sími:

Netfang: tobbi@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Þórunn Andrésdóttir

Sími:

Netfang: tand@flensborg.is

Mynd af stafsmanni

Nafn: Örlygur Axelsson

Sími:

Netfang: orlygur@flensborg.is